

**KANISA LA KIINJILI LA KILUTHERI TANZANIA
DAYOSISI YA MERU
FOMU YA TENDA YA UNUNUZI WA GARI**

1. Maelezo binafsi

Jina la Mnunuzi: _____ Umri (Miaka): _____

Anuani ya Posta: _____ Namba ya simu: _____

Anuani ya Barua pepe (Email): _____ (kama ipo)

Aina ya Kitambulisho: Mpiga Kura ____, Leseni ya Udereva ____, Taifa ____, Pasi ya kusafiria ____,
(Ambatanisha nakala)

Namba ya Mlipa Kodi (TIN): _____

2. Masharti ya tenda

- i. Gari linauzwa kama lilivyo sasa.
- ii. Mnunuzi atatakiwa kulipa kiasi cha asilimia 25 mara baada ya kutangazwa kushinda zabuni na kiasi kilichobaki kitalipwa ndani ya siku 7.
- iii. Endapo mnunuzi atashindwa kulipa kiasi kilichosalia ndani ya siku 7, zoezi la tenda litarudiwa na fedha iliyolipwa haitarudishwa.
- iv. Mnunuzi ataruhusiwa kubadili umiliki baada ya malipo kukamilika
- v. Mnunuzi hataruhusiwa kuondoka na gari mpaka taratibu zote za kubadili umiliki ziwe zimekamilika.
- vi. Gari hili lilinuliwa pasipo kuwa na msamaha wa kodi, hivyo Mnunuzi hatahitajika kulipia kodi isipokuwa zile zinazohusu uhamisho wa umiliki.
- vii. Mwisho wa kuwasilisha barua za tenda ni tarehe 06/1/2022 saa 10.00 jioni.
- viii. Tenda zitafunguliwa tarehe 07/01/2022 saa 8 mchana na waombaji wote wanakaribishwa kuhudhuria

3. Gari na gharama

Baada ya kusoma na kuelewa masharti hayo hapo juu:-

Mimi: _____ Niko tayari kununua gari Namba _____
kwa gharama ya shilingi za Kitanzania (kwa tarakimu) _____

(Kwa maneno) _____

Saini: _____ Tarehe: _____